Akureyri

Lˇnsbakki
 

H˙sasmi­jan Lˇnsbakka er alhli­a byggingav÷ruverslun me­ gott ˙rval af byggingav÷rum. SmÝ­averkstŠ­i er ß svŠ­inu ■ar sem efna­ er ni­ur eftir p÷ntunum. Verslunin er rÝkulega b˙in v÷rum til heimilsins, b˙sßhaldadeild og heimilistŠkjadeild eru me­ miki­ af gˇ­um v÷rum. Verslunin fylgir vel ßrstÝ­unum og er me­ miki­ af ßrstÝ­abundnum v÷rum, svo sem jˇlav÷rum, gar­v÷rum.


Mßnudagar - F÷studagar
9-18
Timbursala
8-18

Laugardagar
10-18
Timbursala
10-14

Sunnudagar

LOKAđ

A­aln˙mer
525-3550

FAX
460-3560

Rekstrarstjˇri
525-3555


Nafn

Deildarstjˇrar

Netfang

SÝmi

GSM

Sigur­ur K. Har­arson Rekstrarstjˇri

sighard@husa.is

525-3555

894-5678

Birgir Bj÷rnsson

S÷lustjˇri fagmannas÷lu ß Nor­urlandi

birgirb@husa.is

525-3551

660-3085

Baldur Kristjßnsson

Festingadeild

baldurk@husa.is

525-3573

 

SigrÝ­ur Edda W. Gu­mundsdˇttir

HeimilistŠkjadeild/Raflagnadeild

edda@husa.is 

525-3559

 

Jˇn H. Lßrusson

Gˇlfefnadeild/HreinlŠtistŠki

jonh@husa.is

525-3571

 

Anders Ëli Fri­jˇnsson

PÝpudeild/ßhaldaleiga/hreinlŠtisdeild

anders@husa.is

525-3556

660-3173

AndrÚs Sk˙li Vilmundarson

Lager

skuliv@husa.is

525-3545 

660-3147

A­rir starfsmenn    

Deild

Netfang    

SÝmi

GSM

Baldvin A­alsteinsson

PÝpudeild / ┴haldaleiga

baldvina@husa.is

525-3554

 

Heimir Jˇhannsson

Timbursala

heimir@husa.is

525-3586

660-3093

Birgir Kristbj÷rnsson

Timbursala

birgirk@husa.is

525-3577

 

Egill Bjarnason

Timbursala

egill@husa.is

525-3569

SÝmi 525 3000, thjonustuver@husasmidjan.is